



**TUME YA HAKI ZA BINADAMU NA UTAWALA
BORA**

Kitalu Na. 339, Mtaa wa Nyerere - Kilimani

S.L.P 1049, DODOMA

Simu: +255 734 047 775; 734 119 978

Barua Pepe: info@chragg.go.tz

Tovuti: www.chragg.go.tz

Novemba 17, 2020

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI
Pongezi kwa Mhe. Dkt. Tulia Ackson kwa kuteuliwa
kuwa Naibu Spika wa Bunge la Jamhuri ya
Muungano wa Tanzania

Tume ya Haki za Binadamu na Utawala Bora (THBUB) inampongeza Mhe. Dkt. Tulia Ackson (*Mbunge wa Mbeya Mjini*) kwa kuteuliwa kuwa Naibu Spika wa Bunge la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.

Tume ikiwa ni taasisi ambayo hufanya kazi kwa kushirikiana na Bunge ili kuhakikisha Tanzania inakuwa na jamii inayoheshimu uhifadhi wa haki za binadamu na misingi ya utawala bora, inamkaribisha na inamtakia kila la heri katika majukumu yake hayo mapya.

Imetolewa na:

Jaji (Mst) Mathew Pauwa Mhina Mwaimu

Mwenyekiti

TUME YA HAKI ZA BINADAMU NA UTAWALA BORA

Novemba 17, 2020