



**TUME YA HAKI ZA BINADAMU NA UTAWALA  
BORA**

**Kitalu Na. 339, Mtaa wa Nyerere - Kilimani**

**S.L.P 1049, DODOMA**

**Simu: +255 734 047 775; 734 119 978**

**Barua Pepe: [info@chragg.go.tz](mailto:info@chragg.go.tz)**

**Tovuti: [www.chragg.go.tz](http://www.chragg.go.tz)**

**Novemba 17, 2020**

## **TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI**

### **Pongezi kwa Mhe. Job Yustino Ndugai kwa kuteuliwa kuwa Spika wa Bunge la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania**

Tume ya Haki za Binadamu na Utawala Bora (THBUB) inampongeza Mheshimiwa Job Yustino Ndugai (*Mbunge wa Kongwa*) kwa kuteuliwa kuwa Spika wa Bunge la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.

Tume ikiwa ni taasisi ambayo hufanya kazi kwa ushirikiano wa karibu na Bunge la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania katika kuisaida Serikali kuwahudumia wananchi wake katika misingi inayoheshimu maadili, haki za binadamu, usawa, sheria na kanuni za nchi, inamtakia kila la heri katika majukumu yake hayo mapya.

Imetolewa na:

Jaji (Mst) Mathew Pauwa Mhina Mwaimu

**Mwenyekiti**

**TUME YA HAKI ZA BINADAMU NA UTAWALA BORA**

**Novemba 17, 2020**