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Benki ya
Ushirika klIWa
elimu ya fedha pa
Kulima wa
korosho Kusini
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Tanzania (CBT), Tawi

Ia Tandahimba mkoani
Mitwara imepanga kuwanoa
wakulima wa mazao mbalim-
bali ikiwemo la korosho katika
mikoa ya kusini kuhusu elimu
ya fedha ili kuhakikisha
wanatumia huduma hizo kwa
manufaa yao na kuepukana
namadent yasiyolipika.
Mtwara wakati wa uzinduzi
wa huduma za benki hiyo,
Meneja wa Benki ya Ushiril
wa tawi hilo la Tandahimba,
Baraka Ondiek alisema wanat-
ambua

Kijiji cha Mnyawa kili
wilayani humo na itahudumia
wakulima katika mkoa huo

wa Mtwara, Lindi pamoja na
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Tume
kukagua haki
za binadamu
viwandani
Pwani

Na John Gagarini, Kibaha

ya Haki za Binadamu
na Utawala Bora (THBUB)
imeanza ziara kutembelea vi-

wanda mkoani Pwani ili kuangalia
uzingatiwaji wa haki za binadamu
ili zisivunjwe.
Hayo yalisemwa Mjini Kibaha
ishna wa Tume, Nyanda

na
Shuli wakatiwa zi aya kutembe-

za

“Lengo la ziara ni kuangalia

jwapo hakiza binadamu zinaz-
ingatiwa, kuangalia usalama wa

ifu wa haki za binadamu.
Shuli alisema kuna baadhiya
viwanda vimekuwa vikilalamikiwa
na wananchi na wafanyakazi kuwa
vinavunja haki za binadamu kwa
unyanyasaji wa wafanyakazi, ucha-
fuzi taka majina haki mbalimbali
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Shuli alisema malalamiko

binadamu.
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