Tunajenga utamaduni wa kuheshimu haki za binadamu, misingi ya utawala bora na utu wa mtu
Afisa Uchunguzi Mkuu wa Tume ya Haki za Binadamu na Utawala Bora Bw.Chrisantus Ndibaukao akimkabidhi Mwl.wa Shule ya Msingi Butimba Machapisho ikiwemo kikombe mara baada ya kufika shuleni hapo kutoa...
Mkurugenzi Msaidizi Elimu kwa Umma na Mawasiliano Bi.Zawadi Msalla wa Tume ya Haki za Binadamu na Utawala Bora akizungumza na Kamanda wa Polisi Kanda Maalum Dar es Salaam na Maafisa wa Jeshi la Poli...
Ujumbe wa Tume ya Haki za Binadamu na Utawala Bora ukiongozwa na Mkurugenzi Msaidizi Elimu kwa Umma na Mawasiliano Bi.Zawadi Msalla wakiwa katika Picha ya Pamoja na Kamanda wa Polisi na Kanda Maal...
Ujumbe wa Tume ya Haki za Binadamu na Utawala Bora ukiongozwa na Kaimu Mkurugenzi Bw.Paul Sulle wakiwa katika kikao cha kujitambulisha Ofisi ya Katibu Tawala Msaidizi,Elimu na Mafunzo Mkoa wa Arusha...