Kitengo cha Uhasibu
Majukumu ya Kitengo
i. Kupokea/kuwasilisha nyaraka zote za malipo ya kifedha wizara ya Fedha ;
ii. Kuwasilisha orodha ya malipo wizara ya Fedha;
iii. Kuandaa taarifa ya kila mwezi;
iv. Kusimamia rasilimari fedha kwa kuzingatia sheria ya fedha za Umma na kanuni zake za mwaka 2001 marejeo ya mwaka 2004 na miongozo
inayotolewa na Serikali kupitia wizara ya Fedha;
v. Kuandaa usuluhishi wa fedha kila mwezi;
vi. Kuandaa taarifa ya kifedha kila robo mwaka na nusu mwaka;
vii.Wajibu wakupokea fedha na maduhuri kulingana na miongozo na kanauni za fedha;
viii. Kulipa malipo mbalimbali kwa njia ya hundi kupitia hazina na Benk Kuu;
ix. Kusimamia rasilimali fedha kwakuzingatia sheria ya fedha za umma na kanuni zake za mwaka 2001 na marejeo ya mwaka 2004 na
miongozo inayotolewa na serikali kupitia wizara ya fedha.

